Câu hỏi:

Tôi bị mất bằng tốt nghiệp cấp 3 khoá 2003.nay tôi muốn xin cấp lại hoặc xin xác nhận đã tốt nghiệp cấp 3 thì cần những thủ tục gì?
Ngày hỏi 12/01/2024

Lĩnh vực: Văn hóa, xã hội
Công dân: Đặng đình thắng
Tổ 18b, khu 6, phường Quang Trung, thành phố Uông Bí, tỉnh Quảng Ninh.

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Anh/chị truy cập trang dịch vụ công tỉnh quảng ninh qua địa chỉ https://dichvucong.quangninh.gov.vn, chọn dịch vụ công cấp bản sao bằng tốt nghiệp (Đơn vị cung cấp: Sở Giáo dục và Đào tạo; linh vực: Hệ thống văn bằng, chứng chỉ; thủ tục hành chính: Cấp bản sao văn bằng, chứng chỉ từ sổ gốc). hồ sơ gồm đơn xin cấp bản sao (theo mẫu trên hệ thống), bản scan CCCD).

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 2215
Đã truy cập: 66627006

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.