Câu hỏi:

Cho tôi hỏi: Em đã đăng ký lý lịch tư pháp trực tuyến, mã số là 163965 (Trung thôn 7 Hạ Long, Vân Đồn, QN và đã gửi đầy đủ hồ sơ qua bưu cục ở Hà Nội về Sở tư pháp tỉnh Quảng Ninh từ gần 20 ngày rồi. Anh (chị) có thể giúp tôi kiểm tra xem hồ sơ của tôi đã được duyệt chưa và đã có tờ lý lịch tư pháp chưa ạ. Nếu có rồi thì đến bao giờ tôi mới nhận được. Tôi đang cần gấp để hoàn thiện hồ sơ đi làm. Anh, chị có thể giúp chụp ảnh lý lịch tư phápp chuyển qua cho tôikhông ạ ( sdt 0368805369)
Ngày hỏi 30/12/2020

Lĩnh vực: Tư pháp
Công dân: Trung
Thôn 7 Hạ Long, Vân Đồn, QN

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Tư pháp

Ngày 05/01/2020, Sở Tư pháp nhận được phản hồi của ông Trung về việc đã nhận được kết quả, ông Trung không yêu cầu Sở Tư pháp trả lời đối với câu hỏi này. Sở Tư pháp gửi Trung tâm truyền thông để biết./.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 9510
Đã truy cập: 25240608

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.