Câu hỏi:

Tôi là học sinh khoá 2014-2016 trường THPT Hải Đảo - Vân Đồn - Quảng Ninh. Năm 2015 tôi tham gia kỳ thi học sinh giỏi cấp tỉnh và đạt giải Nhì cá nhân môn Vật Lý cấp trung học phổ thông. Tuy nhiên do sơ suất tôi đã làm mất giấy khen HSG. Tôi muốn xin cấp lại giấy khen/giấy xác nhận để phục vụ cho công việc sắp tới thì thủ tục cấp lại như thế nào? Mong được giải đáp. Tôi xin cảm ơn.
Ngày hỏi 06/06/2024

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Nguyen Ha Mi
Thị trấn Cái Rồng, Vân Đồn, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Khi học sinh đạt giải trong kỳ thi chọn học sinh giỏi cấp tỉnh hằng năm, Sở GDĐT cấp cho học sinh đạt giải "Giấy chứng nhận".
Vì vậy, đề nghị công dân xác minh lại câu hỏi trên xin cấp lại "Giấy chứng nhận" hay "Giấy khen" để Sở GDĐT có căn cứ trả lời.
Trân trọng./.


Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 4117
Đã truy cập: 66628908

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.