Câu hỏi:

Cho tôi hỏi là ,tôi đã kết hôn năm 2017 với anh Vi Văn Thiện xã tràng lương ,và chúng tôi đã ly thân được 6 năm ,nay tôi muốn làm đơn ly hôn đơn phương mà không có giấy chứng nhận kết hôn có được không ạ ?
Ngày hỏi 05/12/2023

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Nguyễn Thị Hằng
Số 2 ,Giếng Bìm ,Hữu Bằng ,Thạch Thất ,Hà Nội

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Tư pháp

Đối với câu hỏi này không thuộc thẩm quyền giải quyết của Sở Tư pháp, đề nghị Cổng TTĐT tỉnh chuyển câu trả hỏi của công dân đến cơ quan có thẩm quyền giải quyết để trả lời công dân./.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 14803
Đã truy cập: 61766792

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.