Câu hỏi:

Ngày chủ Nhật 13/6/2021 gia đình cần đi từ Cẩm phả đến tỉnh Vĩnh phúc trong ngày,đi xe gia đình có cần thủ tục gì về phòng chống covid
Ngày hỏi 10/06/2021

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Phạm mạnh cường
Số 2 nghách 5 ngõ 401 ,đường Lê thanh nghị -TP Cẩm Phả quảng nonh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Y tế

Về nội dung câu hỏi của bạn đọc, Sở Y tế đề nghị bạn gọi đến số điện thoại đường dây nóng 1800-9214 để bộ phận thường trực về công tác phòng chống dịch của Ngành hỗ trợ và giải đáp thắc mắc của bạn.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 41792
Đã truy cập: 33350744

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.