Câu hỏi:

Em xin phép hỏi ạ.Bố em hiện đang ở Cộng hoà, Cẩm Phả, Quảng Ninh.Hiện muốn về quê ăn tết thì lấy giấy đồng ý và xét nghiệm âm tính covid ở chính xác địa điểm nào ạ.Em cảm ơn
Ngày hỏi 08/02/2021

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Phạm Minh Hải
Thái Bình

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Y tế

Về nội dung câu hỏi của bạn đọc, Sở Y tế đề nghị bạn gọi đến số điện thoại đường dây nóng 1800-9214 để bộ phận thường trực về công tác phòng chống dịch của Ngành hỗ trợ và giải đáp thắc mắc của bạn.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 9702
Đã truy cập: 26764681

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.