Câu hỏi:

Tôi đã có đơn đề nghị gửi lên Sở Lao động Thương binh Xã hội tỉnh. Và Sở cũng có công văn đề nghị Công ty TNHH điện máy Hali thanh toán chế độ cho người lao động là tôi. Tuy nhiên đến nay công ty Hali vẫn không thực hiện. Yêu cầu cơ quan chức năng làm rõ. Tôi xin cảm ơn!
Ngày hỏi 08/04/2018

Lĩnh vực: Bảo hiểm
Công dân: Vương Thị Kim Tuyến
Vĩnh tuy 2, Mạo Khê,Đông Triều, Quảng ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Lao động - Thương binh và Xã hội

Sở đã trả lời cá nhân bằng văn bản năm 2018

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 24753
Đã truy cập: 16512688

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.